Aflétting íþrótta v/covid

14/04/2021

Gleðitíðindi dagsins eru þær að samkvæmt nýjustu afléttingum megum við byrja aftur með kennslu fyrir alla hópa fimmtud. 15. apríl. Við höldum áfram þar sem frá var horfið og hóparnir mæta á sínum eðlilega tíma í höllina. Allar upplýsingar um dagskrá má finna á sportabler aðgangi.

Við biðjum foreldra að koma sem minnst inn í höllina en ef fólk á erindi inn þá vinsamlegast hafið grímu. Ítrekum einnig að allir nemendur reyni að mæta sem mest tilbúnir og eyði eins stuttum tíma og mögulegt er í búningsklefum.

Þar sem veður er orðið ágætt þá væri sniðugt að hita upp úti og eins víst að afísæfingar verði haldnar utandyra ef veður leyfir. Við höldum áfram að vanda okkur í sóttvörnum og vonum að við getum lokið þessari önn á skemmtilegan máta.

Hlökkum til að sjá alla nemendur okkar aftur 🥰⛸️

Good morning. The good news of the day is that we can start teaching again for all age groups Thursday 15. April. We continue with normal schedule like before (see sportabler). We ask parents to come into the hall as little as possible but if you need to come please wear mask. For students its good to show up as prepared and spend as little time as possible in the dressing rooms. As the weather is nice (some days) it would be good to warm up outside and it could be that coaches will held off ice practises outside if weather allows it. We look forward to see our skaters back on ice 🥰⛸️