Þjálfarar óskast / Coaches wanted

13/06/2024

Við leitum að íshokkíþjálfurum og þrekþjálfara í hlutastörf fyrir næsta tímabil, 2024-2025.

[English below]


Íshokkískólinn
Okkur vantar þriðja hjólið undir Íshokkískólavagninn með Andra og Alexöndru. Nafn viðkomandi þarf ekki að byrja á A en gott að búa yfir þolinmæði, kunna að skauta, vera jákvæð/ur og geta kennt byrjendum grunninn í skautatækni. Íshokkískólinn er tvisvar í viku á miðvikudögum og laugardögum frá lok ágúst til enda maí.


Þrekþjálfari

Við leitum að þrek- og styrktarþjálfara fyrir yngri flokkana til að vinna með iðkendum fyrir eða eftir ísæfingar. Starfið er hlutastarf seinnipartinn á mánudögum og miðvikudögum ásamt laugardagsmorgnum. Viðkomandi þarf að búa yfir reynslu eða námi sem nýtist í starfinu og hafa gaman af því að vinna með börnum og ungmennum.

Yngri flokka þjálfari
Okkur vantar íshokkíþjálfara í þjálfarateymi yngstu flokkanna okkar, U8-U12. Viðkomandi þarf að hafa góðan grunn og reynslu úr íshokkí, búa yfir þolinmæði, vera jákvæður og hafa áhuga á að miðla kunnáttu til áhugasamra íshokkíkrakka. Starfið er hlutastarf seinnipartinn á mánudögum og miðvikudögum ásamt laugardagsmorgnum.

 

Nánari upplýsingar og umsóknir sendast á info.srishokki@gmail.com. Umsóknarfrestur er til 23. júní n.k.—-

 

We are looking for part-time coaches and off-ice coach for next season, 2024-2025.

 

The hockey school

We need an extra coach for our hockey school to accompany our two other coaches Andri and Alexandra. This person needs to have patience, know how to skate, be positive and be able to teach beginners the basics of skating. The hockey school is twice a week on Wednesdays and Saturdays from the end of August to the end of May.

 

Off-ice coach

We are looking for an off-ice coach to work with our youth players before or after ice practice. The job is part-time in the afternoon on Mondays and Wednesdays as well as Saturday mornings. The person must have experience or education that is useful for the job and enjoy working with children and young people.

 

Youth coach

We need a hockey coach for our youth coaching team in U8-U12. The person must have a good foundation and experience in ice hockey, have patience, be positive and be interested in passing on skills to enthusiastic hockey kids. 

 

Please send applications and/or inquiries to info.srishokki@gmail.com. The application deadline is June 23.